Diễn Đàn Internet Trà Châu | Tổng hợp hack các loại game | Đặc biệt game của VTC

Chúc các game thủ vui vẻ khi đến với diễn đàn Internet Trà Châu

Trang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

góc con gái

Go down 
Tác giảThông điệp
kukang

Bài gửiTiêu đề: góc con gái   Sun Nov 20, 2011 6:27 pm

Chào mừng các bạn đến với box gÓc cOn gÁi..........
Hum nAi Mjsa có đÔi điỀu mÚn nÓi cÙNg cÁc bẠn...........
Chả lÀ Mjsa đã sUY nghĩ bAo đÊm........trẰn trỌc suỐt.........mỚi rA đưỢc vÀi cÁi quy địNh dÀnh cHO pOst mình wẢn lý.............
Điều 1: BOx sẼ Lun típ đÓn cÁc bẠn gẦn xA................hEm phÂn biỆt chỦng tỘc.............
Điều 2: Không được có những lời lẽ thô tục , chửi bậy, lăng mạ nhau trên box
Điều 3:Các bạn post bài cần phải post tiếng việt và hạn chế ghi những nội dung quá ngắn . Chẳng hạn
như : "haha,mắc cười" hoặc là "bùn wá" hoặc "vui quá",.....
Điều 4: Tuyệt đối không được post các bÀi cÓa nội dung về văn hóa phẩm đồi trụy ..............
Trong trường hợp này , ai vi phạm tỚ sẽ bÁo vỚi admin "ban" nick nhá.............
Điều 5: Khi post topic mới , tên topic các bạn nên ghi rõ nội dung và tránh post topic sai box nhé .
Điều 6: Hạn chế spam khi post bài

Hjhj...........Mjsa mONg pÀ kOn sẼ thỰc hiỆn thEo ná............ai hOK tuÂn thEo quy định thì Mjsa mÉc admin "ban" nick lUn.......... .......À pÀ kOn thÝ quy định nì thẾ nÀo........níucÁc bẠn thí wÁ khẮt khE thì cho Mjsa bik ý kiến cỦa cÁC bẠn nhÁ...........Mjsa lun lun lắng nghe và.................lâu lâu mới hỉu ý...............

PS:............bẠn nÀo lẬp nhìu tOpic nhỨt thì trONg tuẦn đÓ sẽ đưỢc khEn thưỞng nhÁ............ . Đảm bẢo sẼ cÓa wÒa nUn.......hj'hj'...........
Mjsa mOng rẰng cÁc bẠn sẼ hOạt đỘng tíCh cỰc hƠn trOng vIỆc pOst bÀi vÀ lẬp tOpic ở box Góc con gÁi nÁ...........Mjsa iU mỌi ngỪi nhìU lÚm í........moazk......moazk...........

tỚ xin bỔ sung thim 1 quy định mới nhá...............thEo ý kiến cỦA pÉ mÈo..................tỚ thẤy cũng có lý và chấp nhận quy định í...................đÓ lÀ con zAi hEm đưỢc cm lUng tUng ở bOX cON gÁi............ai tÁi phẠm tỚ sẼ nÓi admin Joasny lÀm vIệc ná..........nhÂn đÂy ss cŨng thanks pé mÈo nhìu lém........mong rằng bOx cOn gÁi sẽ ngÀy cÀng đÔng khÁch hƠn thẾ lÀy nỮa nhÁ.......................thanh kiù pà kOan đà chÚ ý lẮng ngHE..............

góc con gái
Trang 1 trong tổng số 1 trang